✨TÔ VÍT ĐÓNG ĐẦU DẸP 6 X 100mm WHIRLPOWER S1101-51-10060
TÔ VÍT ĐÓNG ĐẦU DẸP 6 X 100MM WHIRLPOWER S1101-51-10060 GIỚI THIỆU:Tô vít đóng đầu dẹp 6 x 100mm Whirlpower S1101-51-10060 với đầu mũi vít là đầu dẹp được chế tạo từ chất liệu thép Chrome Molybden...
GIỚI THIỆU:
  • Tô vít đóng đầu dẹp 6 x 100mm Whirlpower S1101-51-10060 với đầu mũi vít là đầu dẹp được chế tạo từ chất liệu thép Chrome Molybdenum không gỉ, rắn chắc, có độ bền cao, khả năng chịu lực tốt, không bị biến dạng trong quá trình sử dụng.
  • Được thiết kế với kích thước đầu mũi vít đường kính 6mm, thân tô vít dài 100mm, tạo cho bạn sự thoải mái khi sử dụng. Với thiết kế này, dòng tô vit S1101-51-10060 hoàn toàn có thể trở thành người bạn đồng hành của bạn trong công việc.
  • Tô vít đóng đầu dẹp 6 x 100mm Whirlpower S1101-51-10060 được thiết kế dành cho những con ốc bị hư hại nặng, trị những con ốc khó mở mà còn bị hư đầu không thể vặn, phần đuôi tô vít có đệm sắt để chịu lực đóng của búa.
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA TÔ VÍT ĐÓNG ĐẦU DẸP 6X100mm WHIRLPOWER TIÊU CHUẨN CHÂU ÂU:
  • Điểm nổi bật thứ nhất của tô vít đóng đầu dẹp 6 x 100mm Whirlpower S1101-51-10060 nằm ở chỗ mũi vít bị lõm ở giữa giúp bạn đóng ốc nhỏ cũng được, ốc to cũng được, vặn ốc dẹp nhỏ cũng được, vặn ốc 6mm hay 8mm cũng được.
  • Tô vít đóng đầu dẹp 6 x 100mm Whirlpower S1101-51-10060 được gia công rất tỉ mỉ, đã qua kiểm định nghiêm ngặt, đáp ứng được những yêu cầu về kỹ thuật, chất lượng, đảm bảo sự an toàn cho người dùng.
NHỮNG ĐIỀU LƯU Ý TÔ VÍT ĐÓNG ĐẦU DẸP 6X100mm S1101-51-10060 :
  • Để xa tầm tay của trẻ em.
  • Sau khi sử dụng phải để sản phẩm ở nơi khô ráo, tránh để ở môi trường ẩm ướt.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT TÔ VÍT ĐÓNG ĐẦU DẸP 6X100mm WHIRLPOWER :
  • Chất liệu: Thép Chrome Molybdenum.
  • Tay cầm: Cao su
  • Kích thước: 21cm x 3.5cm x 3.5cm
  • Trọng lượng: 140g
  • Xuất xứ: Taiwan
  • Hãng: Whirlpower.
👁️ 94 | 🔗 | 💖 | ✨ | 🌍 | ⌚
VNĐ: 154,000
TÔ VÍT ĐÓNG ĐẦU DẸP 6 X 100MM WHIRLPOWER S1101-51-10060   GIỚI THIỆU: - Tô vít đóng đầu dẹp 6 x 100mm Whirlpower S1101-51-10060 với đầu mũi vít là đầu dẹp được chế tạo từ chất