✨Quạt phun sương công nghiệp Fred DB-30CF03 Hàng chính hãng
Quạt phun sương Fred đạt chứng nhận chất lượng ISO9001-2000, CE, RoHS, CB, ERP, SASO, PSE, SAA Với 2 chức năng làm mát độc lập Quạt gió hoặc kết hợp Quạt phun sương, tùy theo nhu cầu không gian sử dụng cho nhiều không gian như: Nhà hàng, quán ăn, cafe, nhà máy, sự kiện, gia đình, bệnh viện, trường học… Quạt phun lượng sương lớn nhỏ có thể điều chỉnh, tạo ra sương và hơi ẩm giúp hạ nhiệt nhanh giảm bụi bẩn cho môi trường xung quanh tạo không khí mát dịu nhẹ. Model DB-30CF03 Tốc độ 3 Số pha 1 Phạm vi làm mát 20-50㎡ Lưu lượng gió 155m3/phút Kiểu quạt Quạt phun sương đứng đặt sàn Công suất 350W Chức năng Quạt gió/Quạt phun sương Cấu tạo quạt Thép sơn tĩnh điện Sải cánh 30 inch Chiều cao 1750mm Dung tích bình 41L Chất liệu cánh quạt Nhôm Trọng lượng 18kg Motor quạt 100% lõi đồng Điện áp 220V Tần số 50/60Hz Đế di chuyển 4 bánh xe