✨Máy hút bụi dành cho xe hơi 12V Black&Decker NV1200AV- Hàng chính hãng
Máy hút bụi dành cho xe hơi Black & Decker NV1200AV sử dụng dễ dàng, tiện ích - tiện nghi ngay chính trên chiếc ô tô của bạn Đây là dòng máy hút bụi cầm tay ô tô giúp hút được các mảnh vụn thô, bụi bẩn bám vào vải ghế. Khả năng hút cực nhanh, cực sạch, tác động xoáy tiên tiến giúp máy hoạt động mạnh mẽ, quét sạch các bụi bẩn cứng đầu trên sàn xe, ghế ngồi. Cáp dài 5m thật tiện ích cho bạn thoải mái làm việc mọi ngóc ngách ô tô. Máy hút bụi dành cho xe hơi Black & Decker NV1200AV được cung cấp năng lượng thông qua ổ cắm 12 VDC, sẵn sàng làm sạch mỗi khi bạn cần.
Cáp kết nối nguồn dài 5m, cho bạn hút bụi thoải mái hơn
Thiết kế máy nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển để hút đến mọi nơi
Thông số kỹ thuật
  • Loại máy hút: Dùng điện
  • Chức năng: Hút bụi khô
  • Lưu lượng hút: 1.122 lít/phút
  • Chất liệu: Nhựa cao cấp
  • Dung tích chứa bụi: 370ml
  • Chiều dài dây nguồn điện: 5m
  • Công suất: 12,5W