✨MÁY HÀN ỐNG NHỰA 16-32MM 800W INGCO PTWT8001 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Máy hàn ống nhựa INGCO PTWT8001 là sản phẩm hiện đại chuyên dùng để hàn nối các loại ống nhựa PE, PP… bằng phương pháp nhiệt nóng có thể điều chỉnh nhiệt bằng điện tử kĩ thuật số từ 0-300 độ C và tốc độ có thể điều chỉnh với hai cấp độ cho phép bạn hàn nối nhanh chóng các loại ống nhựa với đường kính đa dạng 15 mm, 20mm, 25 mm, 32 mm, chuyên được sử dụng trong các công trình đang thi công ống nước hoặc ngành sữa chữa, với chất liệu cao cấp có khả năng chống chịu rơi, chống chịu lực, có khả năng cách điện và làm tăng thời gian sử dụng lâu dài sau mỗi lần sử dụng máy.
Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: PTWT8001
  • Thương hiệu: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện thế: 220-240V~50-60Hz
  • Công suất: 800 W
  • Phù hợp với socket nhiệt: 16-63mm
  • Điều chỉnh nhiệt: 0-300°C
  • Kèm 1 bộ socket nhiệt gồm: 16, 20, 25, 32mm