✨MÁY CẮT GẠCH 1240W Ø110mm DCK KZE02-110 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật: -Mã sản phẩm KZE02-110 -Loại máy Dùng điện -Mô tơ Mô tơ chổi than -Lõi mô tơ Dây đồng -Công suất 1.240W -Tốc độ không tải 13.000 vòng/phút -Đường kính lưỡi cắt 110mm -Độ sâu cắt 30mm -Trọng lượng sản phẩm 3,1kg -Sản xuất tại Trung Quốc -Xuất xứ thương hiệu Trung Quốc