✨MÁY CẮT GẠCH 1050W Ø110mm DCK KZE03-110 - HÀNG CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật: -Mã sản phẩm KZE03-110 -Loại máy Dùng điện, Máy cắt gạch cầm tay -Mô tơ Mô tơ chổi than -Lõi mô tơ Dây đồng -Công suất 1.050W -Nguồn điện áp 220V - 240V / 50Hz - 60Hz -Tốc độ không tải 13.300 vòng/phút -Đường kính lưỡi cắt 110mm -Độ sâu cắt 34mm -Trọng lượng sản phẩm 3,1kg -Sản xuất tại Trung Quốc -Xuất xứ thương hiệu Trung Quốc