✨MÁY CẮT CÁP THỦY LỰC DÙNG PIN 20VMAX/4AH*2 SẠC 2A DCA ADYJ120EM - HÀNG CHÍNH HÃNG
Điểm nổi bật:
Đối tượng khách hàng:
Các công nhân, kỹ sư, và những người làm việc trong ngành công nghiệp xây dựng, điện, viễn thông.
Lưu ý an toàn:
Bảo trì bảo dưỡng:
Dùng dầu thủy lực Shell Tellus H2V HV15, kiểm tra định kỳ và bảo quản trong môi trường khô ráo.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Dung lượng pin: 20Vx4.0Ah
Lực uốn tối đa: 140KN.
Nhịp bấm: 71.5mm
Đường kính tối đa: Ø120mm
Dung tích dầu: ≈160mL
Đề nghị dầu thủy lực: Shell Tellus H2V HV15
Loại cáp: Cáp đồng/nhôm, Cáp đồng/nhôm bọc thép
Chu kỳ cắt: 5-15 giây (tùy thuộc vào kích thước cáp)
Nhiệt độ làm việc: 10-40°C.