✨MÁY BẮN KEO DÙNG PIN 20V (11.2MM) INGCO CGGLI2001 - HÀNG CHÍNH HÃNG
máy bắn keo dùng pin INGCO CGGLI2001 với đầu ra keo là đường kính 11.2mm giúp bạn dễ dàng làm việc trong những những chi tiết nhỏ và dễ dàng sử dụng một cách trơn tru mà không lo bị trượt bỏi mồi khôi...
máy bắn keo dùng pin INGCO CGGLI2001 với đầu ra keo là đường kính 11.2mm giúp bạn dễ dàng làm việc trong những những chi tiết nhỏ và dễ dàng sử dụng một cách trơn tru mà không lo bị trượt bỏi mồi khôi hay khó chịu khi cầm. Máy có thiết kế từ nhựa cao cấp và có dòng điện pin lithium - ion là 20v mà không cần phải dùng điến điện áp , có thể làm việc liên tục trong 1h đồng hồ giúp bạn thoải mái hơn trong công việc, máy có khả năng cách điện tốt nên bạn không cần phải quá lo trong việc sợ bị giật hay là nóng trong mỗi lần sử dụng.   Thông số kĩ thuật
  • Mã sản phẩm: CGGLI2001
  • Thương hiệu: INGCO
  • Xuất xứ: Trung Quốc
  • Điện áp 20V
  • Khả năng tạo keo: 13-18g/phút
  • Đầu ra keo: đường kính 11.2mm
  • Thời gian làm nóng: 60 giây
  • Kèm theo 2 cây keo 11.2mm (không kèm theo pin và cục sạc)
  • Đóng gói trong vĩ nhựa.
  • Trọng lượng: 0.5 kg (không kèm theo pin và cục sạc)
👁️ 1052 | 🔗 | 💖 | ✨ | 🌍 | ⌚
VNĐ: 360,000
máy bắn keo dùng pin INGCO CGGLI2001 với đầu ra keo là đường kính 11.2mm giúp bạn dễ dàng làm việc trong những những chi tiết nhỏ và dễ dàng sử dụng một cách trơn