✨LƯỠI CƯA GỖ TCT 100 RĂNG đường kính phi Ø 300mm KYNKO WGZ300100P
LƯỠI CƯA GỖ TCT 100 RĂNG đường kính phi Ø 300mm KYNKO WGZ300100P THIẾT KẾ - MÀU SẮC - HÌNH IN BAO BÌ SẢN PHẨM CÓ THỂ THAY ĐỔI MÀ KHÔNG CẦN BÁO TRƯỚC - CHẤT LƯỢNG KHÔNG THAY ĐỔI THIẾT KẾ - MÀU SĂC HÌ...
LƯỠI CƯA GỖ TCT 100 RĂNG đường kính phi Ø 300mm KYNKO WGZ300100P   THIẾT KẾ - MÀU SẮC - HÌNH IN BAO BÌ SẢN PHẨM CÓ THỂ THAY ĐỔI MÀ KHÔNG CẦN BÁO TRƯỚC - CHẤT LƯỢNG KHÔNG THAY ĐỔI THIẾT KẾ - MÀU SĂC HÌNH IN TRÊN LƯỠI CÓ THỂ THAY ĐỔI DO THAY ĐỔI THIẾT KẾ - CHẤT LƯỢNG KHÔNG THAY ĐỔI KYNKO CAM KẾT:
  • Sản phẩm mới chưa qua sử dụng, chất liệu và kiểu dáng của sản phẩm giống 100% hình ảnh và mô tả.
  • Chất lượng sản phẩm được kiểm định kĩ lưỡng trước khi gửi cho Quý khách.
  • Tư vấn hỗ trợ 24/24 giải đáp mọi thắc mắc.
  1. Lưỡi cưa cứng cáp, đồng đều
  2. Cảm nhận lưỡi cắt ngọt, nhẹ, không bị rung, tiếng ồn thấp
  3. Tuổi thọ của lưỡi KYNKO cao hơn so với các sản phẩm khác.     THÔNG SỐ CHÍNH CỦA SẢN PHẨM SKU WGZ300100PĐƯỜNG KÍNH 300 mm SỐ RĂNG 100 răng KIỂU RĂNG ATB ĐỘ DÀY LƯỠI 2,2 mm ĐỘ RỘNG MẠCH CẮT 3,2 mm ĐƯỜNG KÍNH LỖ TRỤC 30 mm
👁️ 86 | 🔗 | 💖 | ✨ | 🌍 | ⌚
VNĐ: 650,000
LƯỠI CƯA GỖ TCT 100 RĂNG đường kính phi Ø 300mm KYNKO WGZ300100P   THIẾT KẾ - MÀU SẮC - HÌNH IN BAO BÌ SẢN PHẨM CÓ THỂ THAY ĐỔI MÀ KHÔNG CẦN BÁO TRƯỚC