✨Khóa vali du lịch TSA Yale YTP1/32/119/1
Việc thiết đặt lại mật khẩu mở khóa cũng được thực hiện đơn giản bằng nút reset mật khẩu, được nhà sản xuất hướng dẫn bằng tài liệu đính kèm theo hộp đựng khóa. Đường kính càng khóa 3mm cứng cáp, đồng thời được mạ chrome sáng bóng chống trầy xước hành lý, càng khóa có độ cong và độ dài phù hợp để móc qua dễ dàng nhiều loại vali hoặc balo du lịch khác nhau.
👁️ 1000 | 🔗 | 💖 | ✨ | 🌍 | ⌚
VNĐ: 199,000
- Chât liệu thân khóa kẽm. - Chất liệu càng: thép - Được TSA chứng nhận - Kích thước :32mm - Số lượng vòng quay: 3 - Độ rộng của còng: 19mm Khóa bấm Yale