✨|Hàng chính hãng| Bộ thu MV100-RT/95/103 Part no. 807156
Cảm biến quang M100/MV100 Pepperl+Fuchs thu phát riêng Bộ thu MV100-RT/95/103
  • Thông số kỹ thuật Điện: Điện áp hoạt động 10 30 V DC Độ gợn tối đa 10% Dòng cung cấp không tải Bộ phát: 15 mA Bộ thu: ≤ 8 mA Đầu ra tín hiệu 1 đầu ra PNP, bảo vệ ngắn mạch, bảo vệ phân cực ngược, cực thu hở Điện áp chuyển mạch tối đa 30 V DC Chuyển đổi tối đa hiện tại. 100 mA, tải điện trở Điện áp rơi ≤ 1,5 V DC Tần số chuyển đổi 1000 Hz Thời gian đáp ứng 0,5 ms