✨Giá treo máy chiếu Grandview GPCK-ME2000 - Hàng chính hãng - ZAMACO AUDIO
Kích thước của Grandview GPCK-ME2000 là 595mm x 595mm x 300mm, và trọng lượng là 19kg, có khả năng chịu tải máy chiếu tối đa lên đến 20kg, phù hợp với các máy chiếu có kích thước 460mm x 240mm x 460mm. Với kích thước và tải trọng như vậy, người dùng cần chú ý đến vị trí lắp đặt và thiết kế sao cho trần có thể chịu tải trọng lớn hơn 39kg để đảm bảo an toàn. Độ dài điều chỉnh tối đa của GPCK-ME2000 là 2000mm.
Thông số kỹ thuật Giá treo máy chiếu Grandview GPCK-ME2000
  • Thương hiệu: Grandview
  • Model: GPCK-ME2000
  • Thiết kế hiện đại, cấu hình chắc chắn, vật liệu cao cấp
  • Độ dài tối đa: 2000 mm
  • Độ dài tối thiểu: 300 mm
  • Tải trọng lượng: 20kg
  • Công suất: 170W
  • Điện áp sử dụng: 220V/110V
  • Kích thước (DxWxH): 595x595x300mm
  • Trọng lượng: 19kg
  • Bảo hành: 24 tháng
CAM KẾT:
  • 100% hàng chính hãng