✨ĐÈN NĂNG LƯƠNG MẶT TRỜI KAZAKI KZ-SLT18-200W- HÀNG CHÍNH HÃNG
– Mẫu đèn năng lượng mặt trời MÃ KZ-SLT18 200W là loại đèn đường năng lượng mặt trời có PIN liền thể với công suất chiếu sáng cao 200W sử dụng 100% năng lượng được chuyển hóa từ ánh năng mặt trời, thí...
– Mẫu đèn năng lượng mặt trời MÃ KZ-SLT18 200W là loại đèn đường năng lượng mặt trời có PIN liền thể với công suất chiếu sáng cao 200W sử dụng 100% năng lượng được chuyển hóa từ ánh năng mặt trời, thích hợp để lắp đèn đường nông thôn, công viên, trước cổng nhà, lắp biển quảng cáo, sân vườn, khuôn viên nhà xưởng… – Đèn đường năng lượng mặt trời KZ-SLT18 200W được thiết kế liền thể đính tấm PIN năng lượng mặt trời ngay trên đèn giúp việc lắp đặt thuận thiện và đơn giản hơn rất nhiều. – Được sản xuất dựa trên điều kiện thời tiết thực tế tại Việt Nam nên đèn năng lượng KAZAKI giúp chống nước hiệu quả. – Đèn đường năng lượng mặt trời cung cấp công suất chiếu sáng 200W giúp soi rọi diện tích rộng lên đến 100 mét vuông với cường độ chiếu sáng cao. – Nhờ sử dụng năng lượng chuyển hóa từ ánh sáng mặt trời nên đèn đường năng lượng KAZAKI rất an toàn cho người sử dụng khi không cần kết nối dây điện phức tạp, tránh các sự cố rò rỉ điện năng gây cháy nổ.
Thông số kĩ thuật -Mã sản phẩm: KZ-SLT18-200W -Tấm năng lượng: Monocrystalline silicon 4.5V 12W -Dung lượng Pin: 3.2V 15AH -Thời gian chiếu sáng: >12 giờ -Thời gian sạc pin: 4-6 giờ -Kích thước đèn: 55024560mm -Chất liệu đèn: Nhựa Abs -216 chip, Led 2835 SMD -Chức năng: Hẹn giờ, Điều chỉnh mức sáng -Tiết kiệm pin khi trời mưa -Điều khiển từ xa + Có đèn báo hiển thị pin -Bảo hành : 6 tháng -Sản xuất tại : Trung Quốc -Thương hiệu : Nhật Bản"
👁️ 105 | 🔗 | 💖 | ✨ | 🌍 | ⌚
VNĐ: 1,197,000
– Mẫu đèn năng lượng mặt trời MÃ KZ-SLT18 200W là loại đèn đường năng lượng mặt trời có PIN liền thể với công suất chiếu sáng cao 200W sử dụng 100% năng lượng được