✨Bóng đèn LED Bulb trụ Nhôm Đúc 80W Rạng Đông Model: TR135 80W.H
Công suất: 80W Điện áp: 220V/50-60Hz Quang thông: 8000lm/7400lm Nhiệt độ màu: 6500K/4000/3000K Chỉ số hoàn màu: 83 Kích thước (ØxH): (135 x 260) mm Bóng đèn LED Bulb LED TR135/80W.H Đặc tính củ...
Công suất: 80W Điện áp: 220V/50-60Hz Quang thông: 8000lm/7400lm Nhiệt độ màu: 6500K/4000/3000K Chỉ số hoàn màu: 83 Kích thước (ØxH): (135 x 260) mm Bóng đèn LED Bulb LED TR135/80W.H Đặc tính của đèn:
  • Đầu đèn: E27
  • Nguồn điện danh định: 150-220V/50Hz
  • Góc chùm tia: 180 độ
  • Vật liệu: Nhôm đúc • Thông số điện:
  • Công suất: 80W
  • Điện áp có thể hoạt động: 150V - 250V
  • Dòng điện (Max): 350 mA
  • Hệ số công suất: 0,5 • Thông số quang:
  • Quang thông: 4500 lm; 4250 lm
  • Nhiệt độ màu: 6500K
  • Hệ số trả màu (CRI): 80 • Tuổi thọ
  • Tuổi thọ đèn: 25.000 giờ
  • Chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần • Mức tiêu thụ điện:
  • Mức tiêu thụ điện 1000 giờ: 80 kWh • Kích thước của đèn:
  • Đường kính: 135 mm
  • Chiều cao: 260 mm
👁️ 1775 | 🔗 | 💖 | ✨ | 🌍 | ⌚
VNĐ: 336,000