✨Bộ lau nhà xoay 360 độ Sunhouse Happy Time KH-CL330S - Xanh da trời
Cây lau bằng inox độ bền cao Bộ lau nhà xoay 360 độ HAPPY TIME KH-CL330S có cây lau được làm bằng inox với các khớp nối bằng nhựa tổng hợp giúp tăng độ bền của sản phẩm, chống ăn mòn và không bị han gỉ sau 1 thời gian sử dụng. Bên cạnh đó, cây lau còn có thể điều chỉnh được độ dài từ 950 đến 1200mm giúp làm sạch cả những góc khuất khó lau dọn như gầm giường, tủ hay cả những nơi cao, khó với tới.
Thông số kỹ thuật
  • Chiều dài thùng: 476 mm
  • Chiều rộng thùng : 270 mm
  • Chiều cao thùng: 270 mm
  • Trọng lượng (g) thùng: 1520 gam
  • Trọng lượng (g) tổng: 2100 gam
  • Kích thước lồng vắt: Ø200x90 mm
  • Cây lau: 3 đoạn inox - có thể điều chỉnh độ dài 950 ->1200 mm
  • Bông lau Microfiber: Kích thước bông: Ø330 mm/ Độ dài sợi: 40/85 mm
  • Chốt giặt: Nhựa POM + PP + thép mạ / Kích thước định vị: Ø27 mm
  • Đầu chổi: Nhựa tổng hợp + POM    Ø164 mm/  Kích thước định vị  quay Ø27 mm