✨Bộ Fan Case ID-COOLING DF-12025-ARGB TRIO SNOW (3pcs Pack) - Hàng Chính Hãng
Bộ Fan Case ID-COOLING DF-12025-ARGB TRIO SNOW (3pcs Pack) ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
  •  Đồng bộ led ARGB với main board bằng phần mềm: AURA SYNC, MYSTIC LIGHT SYNC, RGB FUSION…
  •  Điều khiển tay bằng remote control
  •  Tốc độ quạt lớn, tối ưu cho việc tản nhiệt case
  •  Được cấu tạo từ 2 vòng bi thủy lực tăng cường tốc độ gió và độ bền của fan
  •  Quạt có khả năng khử rung, khử ồn trong quá trình vận hành hiệu quả THÔNG SỐ KỸ THUẬT Kích thước Fan  120×120×25mm(PWM) x3PCS Trọng lượng  150g Điện áp định mức  12VDC Điện áp hoạt động  10.8~13.2VDC Điện áp khởi động  7VDC Nguồn đầu vào  3W Loại trục quay Vòng bi kép Tốc độ quạt  900~2000±10%RPM Áp suất tối đa  1.99mmH2O Lượng gió lưu thông tối đa  56.5CFM Độ ồn  16.2~31.5dB(A)